04/07/2024
MultiMedia: Hiệu quả từ mô hình nuôi lợn đen bằng phương pháp hữu cơ.
Hiệu quả từ mô hình nuôi lợn đen bằng phương pháp hữu cơ.
Sau hơn 3 năm triển khai mô hình nuôi lợn đen bằng phương pháp hữu cơ, hội viên nông dân Hồ Xuân Thắng thôn An Quang xã Quang Kim đã thành công với mô hình này và đem lại hiệu quả kinh tế cao. Bài viết sau ghi nhận.
Thực hiện: Lưu Liên-Đức Tiến-Hoàng Thủy, Trung tâm Văn hóa, TT-TT Bát Xát